Inú wa dùn láti kéde ìparí àfihàn wa ní CONTROL MESSE 2024! Gẹ́gẹ́ bí Changsha Panran Technology Co., Ltd, a ní àǹfààní láti ṣe àfihàn àwọn ọjà tuntun wa, àti fún àwọn ojútùú ìṣàtúnṣe iwọ̀n otútù àti ìfúnpá, àti láti sopọ̀ mọ́ àwọn olórí ilé iṣẹ́ láti gbogbo àgbáyé níbi ìfihàn ìṣòwò olókìkí yìí.
Ní àgọ́ wa, a ní àǹfààní láti ṣe àfihàn àwọn ìlọsíwájú ọjà tuntun wa nínú ìlànà ìṣàtúnṣe gíga. Láti àwọn ohun èlò ìgbóná àti ìfúnpá dé àwọn ọ̀nà ìṣàtúnṣe ooru aládàáni tó ti wà ní ìpele tuntun, ẹgbẹ́ wa ń ṣe àfihàn bí a ṣe lè fi àwọn ọjà tuntun wa sí àwọn ọjà púpọ̀ sí i àti onírúurú àwọn ohun èlò tó gbòòrò sí i.
Àwọn ìfihàn wa láyìíká mú kí àwọn ènìyàn nífẹ̀ẹ́ sí i gidigidi, wọ́n sì jẹ́ kí àwọn tó wá sí ìpàdé rí agbára àwọn ìdáhùn wa gbà. Àwọn èsì rere tí a ti gbà ti mú kí ìgbàgbọ́ wa lágbára sí ìníyelórí àti ipa ọjà wa, a sì ní ìtara láti mú àwọn ìlọsíwájú wọ̀nyí wá sí ọjà.
A fẹ́ láti dúpẹ́ lọ́wọ́ àwọn ẹgbẹ́ wa tó ya ara wọn sí mímọ́, tí wọ́n sì fi ìtara àti ìsapá wọn mú kí ìfihàn yìí yọrí sí rere. Ìmọ̀ wọn, ìtara wọn àti iṣẹ́ wọn tàn kálẹ̀, èyí sì mú kí gbogbo àwọn tó wá síbi ìpàgọ́ wa ní èrò tó dájú.
Ọpẹ́ pàtàkì fún àwọn oníbàárà àtijọ́ tí wọ́n wá sí PANRAN láti wo ìfihàn náà àti àwọn oníbàárà tuntun tí wọ́n nífẹ̀ẹ́ sí PANRAN.
A fi ọpẹ́ àti ìmoore hàn fún gbogbo àwọn tó lo àkókò láti wá sí ọ̀dọ̀ wa ní CONTROL MESSE. Ìtara yín, àwọn ìbéèrè tó yéni, àti àwọn ìdáhùn tó ṣeyebíye jẹ́ ohun tó fúnni níṣìírí gan-an. A ní ọlá láti ní àǹfààní láti bá yín sọ̀rọ̀ àti láti retí láti kọ́ àjọṣepọ̀ tó lágbára àti tó pẹ́ títí.
Bí a ṣe ń parí ìrìn àjò wa lórí CONTROL MESSE ní ọdún 2024, a ṣì pinnu láti bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ tuntun nínú ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun nínú iṣẹ́ ìṣàtúnṣe iwọn otutu àti ọ̀rinrin àti ìṣàtúnṣe titẹ. A ń retí láti máa bá wa sọ̀rọ̀ láti gbọ́ nípa àwọn ìròyìn tuntun wa, àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tó ń bọ̀ àti àwọn ìmọ̀ nípa iṣẹ́ náà.
Ẹ ṣeun fún ìtìlẹ́yìn àti ìgbẹ́kẹ̀lé yín nínú Changsha Panran Technology Co., Ltd. Ẹ jẹ́ kí a tẹ̀síwájú láti gbé àwọn ohun tuntun lárugẹ kí a sì ṣe àgbékalẹ̀ ọjọ́ iwájú ilé iṣẹ́ náà papọ̀!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-24-2024



