Àtúnyẹ̀wò àgbàyanu ti ìfihàn offline | PANRAN tàn ní ìfihàn International Metrology 5th

CMTE CHINA 2023—Ìfihàn Metrology Kariaye Kariaye ti China Karun-un

1684740853861317

Láti ọjọ́ kẹtàdínlógún oṣù karùn-ún sí ọjọ́ kọkàndínlógún oṣù karùn-ún, nígbà tí wọ́n ń ṣe ọjọ́ 5.20 fún ọjọ́ ìwádìí lórí metrology àgbáyé, PANRAN kópa nínú ìfihàn metrology àgbáyé kárí ayé China kárí ayé tí wọ́n ṣe ní Gbọ̀ngàn ìfihàn Shanghai World Exhibition pẹ̀lú òtítọ́ inú.

1684740979265263

Ní ibi ìfihàn náà, PANRAN fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àlejò láti dúró kí wọ́n sì bá “osàn” PANRAN rẹ̀ tó mọ́lẹ̀ tí ó sì lágbára sọ̀rọ̀. Àwọn tó wá sí PANRAN fi ìtara gba gbogbo àwọn oníbàárà, wọ́n pín àwọn ànímọ́ ọjà náà, wọ́n fi sùúrù dáhùn onírúurú ìbéèrè, wọ́n sì fetí sí onírúurú àbá pẹ̀lú ọkàn tó ṣí sílẹ̀.

1684741370613496

1684741450608629

Nígbà ìfihàn náà, olùgbàlejò Instrument Network wá sí àgọ́ PANRAN, wọ́n sì ṣe àfihàn àwọn ọjà pàtàkì PANRAN àti ètò ọjà ọjọ́ iwájú fún gbogbo ènìyàn kárí ayé. Xu Zhenzhen, olùṣàkóso ọjà ilé-iṣẹ́ náà, ṣe àfihàn ọjà pàtàkì ti ìfihàn yìí ní kíkún - ètò ìfìdíkalẹ̀ ZRJ-23, èyí tí ó ti ṣe àṣeyọrí ìlọsókè dídára ní ìrísí, iṣẹ́ àti àwọn àmì àìdánilójú. Ní àfikún, Olùṣàkóso Xu tún dáhùn àwọn ìṣòro àwọn oníbàárà lọ́wọ́lọ́wọ́ ní ṣíṣe àtúnṣe àwọn fíìmù kúkúrú/tínrín/àwọn thermocouples onípele pàtàkì àti àwọn ìdáhùn tí a dábàá. Nígbà ìfọ̀rọ̀wánilẹ́nuwò náà, Olùṣàkóso Xu tún ṣe àfihàn ètò ìlà ọjà ọjọ́ iwájú PANRAN. Ó ní, “Ní ọjọ́ iwájú, a ó túbọ̀ mú lílo data ńlá àti ìdàgbàsókè ọlọ́gbọ́n pọ̀ sí i, kí a lè mú dídára ọjà àti ìgbẹ́kẹ̀lé ọjà sunwọ̀n sí i.”

1684741793849869

Nípa fífi àwọn ọjà tuntun àti àwọn ojútùú pípé hàn, Panran fi ẹ̀mí ìtara wa hàn fún ilé iṣẹ́ náà láti fi òtítọ́ pàṣípààrọ̀ fún òtítọ́ nínú iṣẹ́ ìwọ̀n. A ó máa lépa ìṣẹ̀dá àti ìtayọ láìsí ìjákulẹ̀, a ó máa tẹ̀síwájú láti mú agbára wa sunwọ̀n sí i, a ó sì máa pèsè àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára jù fún àwọn oníbàárà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-22-2023