Pẹ̀lú ìdàgbàsókè kíákíá ti ilé-iṣẹ́ náà àti ìdàgbàsókè ìpele ìmọ̀-ẹ̀rọ tí ń bá a lọ, ìwọ̀n àti ìṣàkóso lọ sí ọjà àgbáyé díẹ̀díẹ̀, èyí tí ó fa àfiyèsí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà àjèjì. Ní ọjọ́ kẹrin oṣù kẹta, àwọn oníbàárà Thailand ṣèbẹ̀wò sí Panran, wọ́n ṣe àyẹ̀wò ọjọ́ mẹ́ta, ilé-iṣẹ́ wa sì fi ìtara kí àwọn oníbàárà Thailand káàbọ̀!

Àwọn ẹgbẹ́ méjì ní ìbánisọ̀rọ̀ tó dára, wọ́n sì fi ara wọn hàn. Àwọn oníbàárà Thailand ní ìtẹ́lọ́rùn gidigidi pé ilé-iṣẹ́ wa wà ní ìṣọ̀kan.


Àwọn oníbàárà Thailand kọ́kọ́ lọ sí àwọn ilé iṣẹ́, yàrá ìwádìí, ọ́fíìsì ìmọ̀ ẹ̀rọ, ibi ìgbìmọ̀ àkójọpọ̀ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Panran ṣe iṣẹ́ náà gan-an, ṣàlàyé nípa àwọn ọjà ìṣàtúnṣe iwọ̀n otútù àti àwọn ọjà ìṣàtúnṣe ìfúnpá. Àwọn oníbàárà Thailand fún wa ní orúkọ rere lórí ìlà iṣẹ́ wa, agbára ìṣelọ́pọ́, àti dídára ẹ̀rọ àti ẹ̀rọ ìtọ́jú. Àwọn oníbàárà ní ìtẹ́lọ́rùn gidigidi pẹ̀lú àwọn ọjà iṣẹ́ gíga Panran.





Lẹ́yìn gbogbo ìbẹ̀wò náà ní ọjọ́ mẹ́ta. Àwọn oníbàárà Thailand àti Panran ní ìbánisọ̀rọ̀ tó jinlẹ̀, wọ́n sì fọwọ́ sí àdéhùn àjọṣepọ̀ ìgbà pípẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìbéèrè ọjà àdúgbò Thailand ti sọ.

Níkẹyìn, àwọn oníbàárà Thailand láyọ̀ gidigidi, wọ́n sì dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún ìbẹ̀wò yìí sí Panran, wọ́n sì ní ìmọ̀lára jíjinlẹ̀ lórí àyíká iṣẹ́ tó dára, ìlànà iṣẹ́, ètò ìṣàkóso dídára tó lágbára, àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó kẹ́yìn lórí àwọn ọjà.

Ibẹ̀wò oníbàárà Thailand kò mú kí ìbánisọ̀rọ̀ láàárín ilé-iṣẹ́ wa àti àwọn oníbàárà àjèjì lágbára nìkan, ṣùgbọ́n ó tún fi ìpìlẹ̀ tó lágbára lélẹ̀ fún ìgbéga síi ìṣàbójútó àti ìṣàkóso kárí-ayé, ó sì tún tẹnu mọ́ ọn pé
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-21-2022



