QI TAO, IGBAKEJI OLÙDÁRÍ ÌLÚ Ẹ̀KỌ́ ÌṢẸ́-Ẹ̀RẸ̀, ILÉ-Ẹ̀KỌ́ ÌṢẸ́-Ẹ̀RẸ̀ ṢÍNÍSÌ WÁ SÍ PANRAN

QI TAO, IGBAKEJI OLÙDÁRÍ ÌLÚ Ẹ̀KỌ́ ÌṢẸ́-Ẹ̀RẸ̀, ILÉ-Ẹ̀KỌ́ ÌṢẸ́-Ẹ̀RẸ̀ ṢÍNÍSÌ WÁ SÍ PANRAN


Qi Tao, igbákejì olùdarí Institute of Process Engineering, Chinese Academy of Sciences wá láti ṣèbẹ̀wò sí ilé-iṣẹ́ wa ní ọjọ́ kẹjọ oṣù kẹjọ ọdún 2015, ó sì ṣèbẹ̀wò sí díẹ̀ lára ​​àwọn ọjà tuntun, ìlànà àyẹ̀wò ọjà àti ìlànà ìṣelọ́pọ́ pẹ̀lú alága ilé-iṣẹ́ wa Xu Jun. Nínú ìlànà yìí, alága Xu Jun ṣe àgbékalẹ̀ ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ náà àti ètò ìgbà pípẹ́. Olùdarí Qi fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti ìdámọ̀ràn hàn fún àwọn wọ̀nyí, ó sì ṣe àwọn ọ̀rọ̀ àti àbá tó ṣe pàtàkì lórí àwọn ọjà àti ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ wa, ó ń retí àǹfààní rere fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-21-2022