Láti ọjọ́ kejìdínlógún sí ọjọ́ kọkàndínlógún oṣù kẹwàá, ọdún 2014, àwọn òṣìṣẹ́ ilé iṣẹ́ Xi'an lọ sí Hubei Yunxi, wọ́n sì gbádùn ẹwà odò dragoni márùn-ún náà.

Ní ọjọ́ 18, àwọn òṣìṣẹ́ tí wọ́n ń rìn kiri ní ìlú Sichuan tí òkúta ń tàn káàkiri, wọ́n ṣèbẹ̀wò sí ilé ìtajà oògùn Yellow, àwọn ilé àtijọ́ ti South Xilou. Ní ọ̀sán gangan, wọ́n ń wo bí òkúta tí a fi igi rọ̀ ṣe ń kọjá, wọ́n ń gbọ́ ohùn ìlù Taoist tí ó dùn, ní alẹ́ ní ọ̀nà Milky, omi sí Tanabata Cultural Square, wọ́n ń gbádùn oṣùpá àtọwọ́dá títóbi jùlọ, wọ́n ń gba ọ̀nà àkókò kọjá, wọ́n ń nímọ̀lára Cowherd àti ọmọbìnrin tí ó ń hun ìtàn ìfẹ́ ẹlẹ́wà kan. Ní ọjọ́ kejì, gbogbo wọn sí odò dragoni márùn-ún, òpin ìrìn àjò náà, Odò Wulong tí a mọ̀ sí Northwest Jiuzhaigou. Níbí, àwọn òṣìṣẹ́ ọ́fíìsì parí ìrìn àjò kìlómítà mẹ́wàá.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-21-2022



