Ní ọjọ́ karùn-ún oṣù kẹsàn-án ọdún 2014, ilé-iṣẹ́ wa ní ẹ̀ka ẹgbẹ́ òṣèlú náà gbé ìgbé ayé ìṣètò àti ìgbìmọ̀ ìjọba tiwantiwa kalẹ̀, ìgbìmọ̀ ẹgbẹ́ òṣèlú àárín gbùngbùn Li Tingting gba ipò gíga, Zhang Jun ti akọ̀wé ìgbìmọ̀ ẹgbẹ́ òṣèlú ilé-iṣẹ́ náà, àti gbogbo àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òṣèlú náà, àwọn aṣojú gbogbogbòò, kópa nínú ìpàdé náà.
Ní ìbẹ̀rẹ̀ ìpàdé náà, Zhang Jun, Akọ̀wé ẹ̀ka ẹgbẹ́ òṣèlú ti ìpàdé náà ṣe àlàyé ní kíkún, ó sì tọ́ka sí i pé ète ìpàdé náà ni láti jẹ́ kí àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òṣèlú lóye àwọn ipò àti ìlànà àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òṣèlú, yálà ní iṣẹ́ tàbí ní ìgbésí ayé, kí wọ́n sì mọ bí ọmọ ẹgbẹ́ òṣèlú ṣe ń béèrè fún ara wọn, kí wọ́n fún ìmọ̀ èrò àti ìmọ̀ ìgbésẹ̀ lágbára sí i. Nígbà ìpàdé náà, àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òṣèlú náà kọ́kọ́ ṣàyẹ̀wò àwọn àléébù wọn, kí wọ́n sọ̀rọ̀ àríwísí, àti níkẹyìn, gbogbo ìṣàyẹ̀wò ẹgbẹ́ òṣèlú ...

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-21-2022



