Ní òwúrọ̀ ọjọ́ kẹtàlá oṣù kẹta, ọdún 2019, oòrùn ń tàn, ìtànná sì ń tàn ní ìgbà ìrúwé. Olùdarí ilé-iṣẹ́ náà wá sí ẹ̀ka ológun, ó nímọ̀lára ìrísí ilé-iṣẹ́ náà gidigidi, ó sì ṣe ìwádìí jíjinlẹ̀ ní ẹ̀gbẹ́ méjèèjì ti ìmọ̀-ẹ̀rọ ìṣàkóso ọjà náà.

Nígbà ìbẹ̀wò náà, Long Manager ṣe àfihàn ipò olórí àti àwọn ọjà R&D tuntun nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun, ìdàgbàsókè software àti hardware àti ilé iṣẹ́ ìrànlọ́wọ́ ọjà ti “Thermal Instrumentation Instrumentation Equipment”.


Ìbẹ̀wò yìí ti mú kí àjọṣepọ̀ ọ̀rẹ́ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ gbilẹ̀ láàárín àwọn olùtọ́jú àti ìṣàkóso àti àwọn ológun, ó sì ti gbé ìdàgbàsókè ìṣòwò nínú àwọn ohun èlò ìwọ̀n ohun èlò ìgbóná ara lárugẹ.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-21-2022



